

TANGAZO LA MTIHANI WA LESENI MKUPUO WA MWENZI WA TATU MWAKA 2024

Baraza la Wauguzi na Wakunga Zanzibar litafanya mtihani wa leseni kwa wahitimu wa leseni kwa mkupuo wa mwenzi wa tatu mwaka 2024 waliosoma vyuo vya ndani nje ya Tanzania. Mtihani huu utafanyika siku ya Jumamosi tarehe **01/06/2024** katika ukumbi utakaopangwa hapo baadae. Watahiniwa wote wanatakiwa kufika afisi za Baraza la Wauguzi na Wakunga jengo la Mkemia Mkuu wa Serekali mkabala na Bohari ya Dawa Maruhubi kwa ajili ya kujisajili na kupatiwa control number kwa kulipia ada ya mtihani huu. Inasisitizwa kuwa wahitimu wote kuwasilisha vyeti vya kumaliza masomo au vyeti halisi vya matokeo ya mtihani (transcript) na awarded verification number (**AVN**). Aidha wahitimu waliosoma nje ya Tanzania wanatakiwa kuwasilisha Certificate of Recognition Award kutoka TCU kwa Shahada (**Bachelor Degree**) na awarded verification number kutoka NACTVET kwa wahitimu wa stashahada (**Diploma**).

Ahsante sana

Imetolewa

Mrajis Baraza la Wauguzi na Wakunga Zanzibar