



## BARAZA LA WAUGUZI NA WAKUNGA ZANZIBAR

TAREHE: 24/10/2022

### TAARIFA

#### KUH: UENDESHAJI WA MTIHANI YA USAJILI NA LESENI KWA WAUGUZI NA WAKUNGA WALIOMALIZA MASOMO YAO VYUO VILIOPO ZANZIBAR

Baraza la Wauguzi na Wakunga Zanzibar nichombo kilichopo kwa mujibu wa Sheria nambari 5 ya mwaka 2014. Kutokana na Sheria na Kanuni za Baraza hilo, Mnaarifiwa kwamba, Wahitumu wote wa mwaka wa masomo 2021/2022 waliosoma vyuo vya Zanzibar, kuwa Mtihani wa Usajili na Leseni upo kama Sheria na Kanuni inavyoelekeza kwa tarehe itakayo tangazwa na Baraza hapo baadae.

Hata hivyo kufuatia mazungumzo na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania Bara kuhusu Wahitimu wanaotaka kufanya mtihani wa Usajili na Leseni wa TNMC kwa sasa dirisha la kujisajili limefunguliwa tarehe **20/10/2022** ambapo watatakiwa kujisajili online application kupitia tovuti ya Baraza hilo, kwa wale ambao watahitaji kusajiliwa na TNMC ambapo mitihani hiyo itafanyika tarehe **15/12/2022** kafia kituo ambacho atakichagua mtahiniwa.

Kwa maelezo zaidi fika ofisi za Baraza kwa ufafanuzi

VUAI KOMBO HAJI  
MRAJIS  
BARAZA LA WAUGUZI NA WAKUNGA  
ZANZIBAR